wavuti.com Updates

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Napenda kuwataarifu kuwa blogu hii inapumzishwa rasmi na tovuti mpya imezaliwa kwa jina www.wavuti.com

This is to inform you that this blog has been retired. A new website to take her place is up and running at www.wavuti.com

Thursday, June 11, 2009

TweetThis! Audio: Hotuba nzima ya Raisi Kikwete bungeni Juni 10, 2009

Sikiliza hotuba ambayo pia inapatikana katika maandishi kwenye posti iliyopita hapa (bofya)

4 feedback :

Egidio Ndabagoye said... Sat Jun 13, 07:43:00 PM MST  

Sijaisoma wala kuisikiliza.Ngoja niisikilize labda nimeteuliwa ukuu wa wilaya!

Subi said... Sat Jun 13, 07:46:00 PM MST  

ha ha haa, tungeshakwambia na kukupa pongezi na kukutaka utukumbuke kwenye himaya yako. Ila ni mawazo na ndoto nzuri!

Egidio Ndabagoye said... Sun Jun 14, 10:39:00 AM MST  

Sijawahi kuvaa fulana ya kijani na kofia za njano wala siko kwenye zile kamati za saidia ushindi.Sitegemei kuwa mmoja wao.

Na haya majina yetu wengine nitaambiwa sio raia.

Subi said... Sun Jun 14, 11:35:00 AM MST  

Kuvaa kovia za rangi manjano na shati kijani na suruali nyeusi watakufundisha tu ukionesha nia, usitie shaka ha ha ha. Majina, ah, mbona umesahau, 'ukila ma kipofu usimguse mkono'? Tanzania bwana, ah,we acha tu.

Recent Comments . Kauli za Wasomaji

###recentComment###

More Opportunities ads