wavuti.com Updates

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Napenda kuwataarifu kuwa blogu hii inapumzishwa rasmi na tovuti mpya imezaliwa kwa jina www.wavuti.com

This is to inform you that this blog has been retired. A new website to take her place is up and running at www.wavuti.com

Sunday, May 31, 2009

TweetThis! Video: Wagogo Queens of drums

2 feedback :

Anonymous said... Sun May 31, 05:35:00 PM MST  

Hii kitu sijui kama bado ipo kule Mtakuja primary. Utamaduni wetu kwishenei. Na hivi siku kuna tamthilia za kizungu kila siku Televishenini, basi tena.

Subi said... Sun May 31, 05:40:00 PM MST  

tutajuuuta kupoteza mila zetu na tamaduni za asili zenye maadili shauri ya kupaparikia mambo ya kileo mengi yao yanaumiza tu kichwa kwa kuyasikia. Itabaki historia tena, tulikuwa, tulikuwa...
ndiyo hivyo tena mabadiliko ya duniani.

Recent Comments . Kauli za Wasomaji

###recentComment###

More Opportunities ads