wavuti.com Updates

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Napenda kuwataarifu kuwa blogu hii inapumzishwa rasmi na tovuti mpya imezaliwa kwa jina www.wavuti.com

This is to inform you that this blog has been retired. A new website to take her place is up and running at www.wavuti.com

Sunday, February 08, 2009

TweetThis! Matokeo ya kidato cha nne 2008 yametoka

Matokeo yameandikwa kwa namba za watahiniwa, hivyo wenye (m)watoto, ndugu, jamaa na rafiki awafahamishe ama ikiwa unafahamu namba yake/zao basi tizama matokeo kupitia : http://www.necta.go.tz

0 feedback:

Recent Comments . Kauli za Wasomaji

###recentComment###

More Opportunities ads